Staff

บุคลากรปฏิบัติการ

ชื่อ  :
Krittaphart Khiawsom
Email  :
krittaphart@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 106

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน

ชื่อ  :
Kittiya Pechdee
Email  :
kittiyap@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 108

ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาบัณฑิตและสหกิจศึกษา

ชื่อ  :
Acting Capt. Jiramate Chulwichian
Email  :
jiramatech@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 102

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

ชื่อ  :
Chanwit Rengpattananpiboon
Email  :
chanwit@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 106

เจ้าหน้าที่วิจัย

ชื่อ  :
Dawut Kalaes
Email  :
dawut@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 107

นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

ชื่อ  :
Tanakorn Pengpong
Email  :
tanakorn@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 107

นักวิชาการเงินและบัญชี

ชื่อ  :
Tanista Thaigerdsri
Email  :
tanista.t@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 104

หัวหน้าสำนักงานคณบดี

ชื่อ  :
Narudee Boothanom
Email  :
narudee@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 101

เจ้าหน้าที่วิจัย

ชื่อ  :
Preechap Boonkhaw
Email  :
preechap@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 103

พนักงานขับรถยนต์

ชื่อ  :
Peerapran Daungmen
Email  :
peerapran@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328

นักวิชาการศึกษา

ชื่อ  :
Minlada Rattnakul
Email  :
minlada@go.buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ102

นักวิชาการศึกษา

ชื่อ  :
Waranya Chanasongkram
Email  :
waranya@buu.acth
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 106

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

ชื่อ  :
Watchara Naveephongpajon
Email  :
watchare@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 106

นักวิชาการพัสดุ

ชื่อ  :
Wanlida Kaimuk
Email  :
wanlida@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 105

นักวิจัย

ชื่อ  :
Sampatee Sanguanpuag
Email  :
sampatee@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 104

นักวิชาการเงินและบัญชี

ชื่อ  :
Supitcha Samerkit
Email  :
supitcha@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328 ต่อ 104

เจ้าหน้าที่วิจัย

ชื่อ  :
Attawut Nardkulpat
Email  :
attawut@buu.ac.th
เบอร์ภายใน  :
2328